Biểu tượng Glow
Spa Tận Cửa Nhà
theo cách bạn muốn

Massage Chân tại nhà Imus

Bộ lọc

Chung cư / toà nhà

Giới tính


Ảnh đại diện Jen
Jen
Biểu tượng sao vàng
0 (0 đánh giá)
Metro Manila
Đặt
Ảnh đại diện Babylyn Almeda
Babylyn Almeda
Biểu tượng sao vàng
0 (0 đánh giá)
Cavite
Đặt
Ảnh đại diện Jespiros Audian
Jespiros Audian
Biểu tượng sao vàng
0 (0 đánh giá)
Metro Manila
Đặt
Ảnh đại diện Siena Madrazo
Siena Madrazo
Biểu tượng sao vàng
0 (0 đánh giá)
Metro Manila
Đặt
Ảnh đại diện Pearl Dalleda Villarta
Pearl Dalleda Villarta
Biểu tượng sao vàng
0 (0 đánh giá)
Metro Manila
Đặt
Ảnh đại diện Lucy Marie Crabongco Santos
Lucy Marie Crabongco Santos
Biểu tượng sao vàng
0 (0 đánh giá)
Metro Manila
Đặt
Ảnh đại diện Arlith Blanca Caasi
Arlith Blanca Caasi
Biểu tượng sao vàng
0 (0 đánh giá)
Cavite
Đặt
Ảnh đại diện Reneth Tadaya
Reneth Tadaya
Biểu tượng sao vàng
0 (0 đánh giá)
Metro Manila
Đặt
Ảnh đại diện Teresa Rivera
Teresa Rivera
Biểu tượng sao vàng
0 (0 đánh giá)
Cavite
Đặt
Ảnh đại diện Gine
Gine
Biểu tượng sao vàng
0 (0 đánh giá)
Metro Manila
Đặt
Ảnh đại diện Michelle Perez
Michelle Perez
Biểu tượng sao vàng
0 (0 đánh giá)
Metro Manila
Đặt
Ảnh đại diện Lovely
Lovely
Biểu tượng sao vàng
0 (0 đánh giá)
Metro Manila
Đặt
Ảnh đại diện Esther Pinafiel
Esther Pinafiel
Biểu tượng sao vàng
0 (0 đánh giá)
Metro Manila
Đặt
Ảnh đại diện Jeizel De Jesus
Jeizel De Jesus
Biểu tượng sao vàng
0 (0 đánh giá)
Metro Manila
Đặt
Ảnh đại diện George
George
Biểu tượng sao vàng
0 (0 đánh giá)
Metro Manila
Đặt
Ảnh đại diện Rocsan Andaya
Rocsan Andaya
Biểu tượng sao vàng
0 (0 đánh giá)
Metro Manila
Đặt
Ảnh đại diện Argus
Argus
Biểu tượng sao vàng
0 (0 đánh giá)
Metro Manila
Đặt
Ảnh đại diện Jessyl
Jessyl
Biểu tượng sao vàng
0 (0 đánh giá)
Metro Manila
Đặt
Ảnh đại diện Raquel Tan
Raquel Tan
Biểu tượng sao vàng
0 (0 đánh giá)
Metro Manila
Đặt
Ảnh đại diện Liz
Liz
Biểu tượng sao vàng
0 (0 đánh giá)
Metro Manila
Đặt
Ảnh đại diện Juvy V.Javier
Juvy V.Javier
Biểu tượng sao vàng
0 (0 đánh giá)
Metro Manila
Đặt
Ảnh đại diện Abigail Vasquez
Abigail Vasquez
Biểu tượng sao vàng
0 (0 đánh giá)
Metro Manila
Đặt
Ảnh đại diện MARICRIS DABALOS
MARICRIS DABALOS
Biểu tượng sao vàng
0 (0 đánh giá)
Metro Manila
Đặt
Ảnh đại diện Janilla Cortan
Janilla Cortan
Biểu tượng sao vàng
0 (0 đánh giá)
Metro Manila
Đặt
Ảnh đại diện Gelene Goto
Gelene Goto
Biểu tượng sao vàng
0 (0 đánh giá)
Metro Manila
Đặt
Ảnh đại diện Grace Razo
Grace Razo
Biểu tượng sao vàng
0 (0 đánh giá)
Metro Manila
Đặt
Ảnh đại diện Travel Lover
Travel Lover
Biểu tượng sao vàng
0 (0 đánh giá)
Cavite
Đặt
Ảnh đại diện Everlyn Cordero
Everlyn Cordero
Biểu tượng sao vàng
0 (0 đánh giá)
Metro Manila
Đặt
Ảnh đại diện Ann Jacob
Ann Jacob
Biểu tượng sao vàng
0 (0 đánh giá)
Rizal
Đặt
Ảnh đại diện Daisy Antones
Daisy Antones
Biểu tượng sao vàng
0 (0 đánh giá)
Metro Manila
Đặt
Ảnh đại diện Ednalee Lindio
Ednalee Lindio
Biểu tượng sao vàng
0 (0 đánh giá)
Metro Manila
Đặt
Ảnh đại diện Elyse
Elyse
Biểu tượng sao vàng
0 (0 đánh giá)
Metro Manila
Đặt
Ảnh đại diện Lydia Sodela
Lydia Sodela
Biểu tượng sao vàng
0 (0 đánh giá)
Metro Manila
Đặt
Ảnh đại diện Rhoda Fernandez Marco
Rhoda Fernandez Marco
Biểu tượng sao vàng
0 (0 đánh giá)
Metro Manila
Đặt
Ảnh đại diện Leziel Mallorca
Leziel Mallorca
Biểu tượng sao vàng
0 (0 đánh giá)
Metro Manila
Đặt
Ảnh đại diện Arman Mortilla
Arman Mortilla
Biểu tượng sao vàng
0 (0 đánh giá)
Cavite
Đặt
Ảnh đại diện Glenda
Glenda
Biểu tượng sao vàng
0 (0 đánh giá)
Metro Manila
Đặt
Ảnh đại diện Hermenia Malunes
Hermenia Malunes
Biểu tượng sao vàng
0 (0 đánh giá)
Metro Manila
Đặt
Ảnh đại diện Jane Barcelo Tilaon
Jane Barcelo Tilaon
Biểu tượng sao vàng
0 (0 đánh giá)
Metro Manila
Đặt
Ảnh đại diện Reena
Reena
Biểu tượng sao vàng
0 (0 đánh giá)
Cavite
Đặt

Massage tại nhà Imus - dịch vụ chăm sóc sức khoẻ tận nơi dành cho những người coi trọng thời gian và chất lượng trải nghiệm. Dù bạn đang ở căn hộ, khách sạn hay nhà riêng, một KTV chuyên nghiệp sẽ đến đúng giờ, mang theo đầy đủ dụng cụ được vệ sinh chuẩn sạch - biến không gian của bạn thành một spa thu nhỏ thực thụ ngay giữa lòng thành phố.

 

Thông qua ứng dụng Glow, bạn có thể xem hồ sơ, tay nghề và đánh giá thực tế của từng kỹ thuật viên trước khi đặt lịch. Mỗi buổi massage được thực hiện đúng kỹ thuật, đúng quy trình - từ bấm huyệt, massage body, đá nóng đến lấy ráy tai. Minh bạch từ giá dịch vụ đến cách thực hiện - không phát sinh, không bất ngờ.

Tải App Glow để xem hồ sơ KTV và đặt lịch massage tận nơi

Hướng dẫn đặt lịch massage tại nhà trên ứng dụng Glow

 

Câu hỏi thường gặp

Dịch vụ Massage Chân tại nhà Imus tại Cavite hoạt động như thế nào?
Bạn đặt lịch qua ứng dụng Glow, chọn kỹ thuật viên (KTV) phù hợp và xác nhận giờ hẹn. KTV sẽ đến tận nhà, căn hộ hoặc khách sạn của bạn tại Cavite — mang theo đầy đủ dụng cụ và gói dầu đã được vệ sinh chuẩn. Toàn bộ quá trình từ đặt lịch đến thanh toán đều thực hiện trong app, không phát sinh thêm chi phí.
KTV Massage Chân tại nhà Imus tại Cavite có đáng tin không?
Glow là nền tảng công nghệ kết nối bạn với Kỹ thuật viên độc lập. Hồ sơ, ảnh thực tế và toàn bộ đánh giá từ khách hàng trước đều hiển thị công khai, giúp bạn chủ động lựa chọn KTV phù hợp dựa trên lịch sử thực tế — không phải quảng cáo.
Giá dịch vụ Massage Chân tại nhà Imus tại Cavite là bao nhiêu?
Giá dao động tùy loại dịch vụ và thời lượng — thường từ khoảng 800–1.500 ₱/buổi. Giá đã bao gồm di chuyển, dụng cụ và phí vệ sinh. Bạn xem giá chính xác của từng KTV ngay trên app Glow trước khi xác nhận đặt lịch.
Massage Chân tại nhà Imus tại Cavite có những loại dịch vụ nào?
Glow kết nối bạn với Kỹ thuật viên độc lập cung cấp nhiều loại massage Cavite bao gồm: massage body toàn thân, massage thư giãn, bấm huyệt và chăm sóc đầu vai gáy. Bạn lọc theo loại dịch vụ ngay trong app để tìm KTV phù hợp với nhu cầu.
Đặt lịch Massage Chân tại nhà Imus tại Cavite có thể hủy hoặc đổi lịch không?
Có — bạn có thể hủy hoặc dời lịch miễn phí trước khi KTV xuất phát, trực tiếp trong ứng dụng Glow. Chính sách hủy cụ thể hiển thị khi bạn xác nhận đặt. Nếu cần hỗ trợ khẩn, liên hệ hotline Glow trong giờ hoạt động.
Vì sao nên chọn Glow cho dịch vụ Massage Chân tại nhà Imus tại Cavite thay vì gọi trực tiếp?
Glow khác dịch vụ truyền thống ở chỗ: mọi KTV đều có hồ sơ minh bạch, đánh giá thực từ khách hàng, và bạn thanh toán qua app — không tiền mặt, không phát sinh thêm. Nếu có bất kỳ sự cố nào, đội chăm sóc khách hàng của Glow xử lý và bảo vệ quyền lợi cho bạn.
Liên kết để tải ứng dụng Glow trên App Store
Liên kết để tải ứng dụng Glow trên Google Play