Biểu tượng Glow
Spa Tận Cửa Nhà
theo cách bạn muốn

Massage Chân tại nhà Marilao

Ảnh đại diện Emily Ranada
Emily Ranada
Biểu tượng sao vàng
0 (0 đánh giá)
Bulacan
Đặt
Ảnh đại diện Leizel Dela Cruz
Leizel Dela Cruz
Biểu tượng sao vàng
0 (0 đánh giá)
Metro Manila
Đặt
Ảnh đại diện Arnel Vargas
Arnel Vargas
Biểu tượng sao vàng
0 (0 đánh giá)
Metro Manila
Đặt
Ảnh đại diện Pam Mendoza
Pam Mendoza
Biểu tượng sao vàng
0 (0 đánh giá)
Metro Manila
Đặt
Ảnh đại diện Mylene Realo
Mylene Realo
Biểu tượng sao vàng
0 (0 đánh giá)
Metro Manila
Đặt
Ảnh đại diện Sam
Sam
Biểu tượng sao vàng
0 (0 đánh giá)
Metro Manila
Đặt
Ảnh đại diện Michelle Pabustan
Michelle Pabustan
Biểu tượng sao vàng
0 (0 đánh giá)
Bulacan
Đặt
Ảnh đại diện Shello
Shello
Biểu tượng sao vàng
0 (0 đánh giá)
Metro Manila
Đặt
Ảnh đại diện Harvey Joy Ferrer
Harvey Joy Ferrer
Biểu tượng sao vàng
0 (0 đánh giá)
Metro Manila
Đặt
Ảnh đại diện Brave Mocha
Brave Mocha
Biểu tượng sao vàng
0 (0 đánh giá)
Metro Manila
Đặt
Ảnh đại diện Maribeth Payopelin
Maribeth Payopelin
Biểu tượng sao vàng
0 (0 đánh giá)
Metro Manila
Đặt
Ảnh đại diện Rose
Rose
Biểu tượng sao vàng
0 (0 đánh giá)
Metro Manila
Đặt
Ảnh đại diện Roza
Roza
Biểu tượng sao vàng
0 (0 đánh giá)
Metro Manila
Đặt
Ảnh đại diện William Dames
William Dames
Biểu tượng sao vàng
0 (0 đánh giá)
Metro Manila
Đặt
Ảnh đại diện Ma. Cristina Snow Linsangan
Ma. Cristina Snow Linsangan
Biểu tượng sao vàng
0 (0 đánh giá)
Metro Manila
Đặt
Ảnh đại diện Lydia Dagpin
Lydia Dagpin
Biểu tượng sao vàng
0 (0 đánh giá)
Metro Manila
Đặt
Ảnh đại diện Ann
Ann
Biểu tượng sao vàng
0 (0 đánh giá)
Metro Manila
Đặt
Ảnh đại diện Rons Therapist El-Nido Palawan
Rons Therapist El-Nido Palawan
Biểu tượng sao vàng
0 (0 đánh giá)
Metro Manila
Đặt
Ảnh đại diện Vhec Arguilles
Vhec Arguilles
Biểu tượng sao vàng
0 (0 đánh giá)
Metro Manila
Đặt
Ảnh đại diện Maricel Nabalitan
Maricel Nabalitan
Biểu tượng sao vàng
0 (0 đánh giá)
Metro Manila
Đặt
Ảnh đại diện Jazz Fox
Jazz Fox
Biểu tượng sao vàng
0 (0 đánh giá)
Metro Manila
Đặt
Ảnh đại diện Regina
Regina
Biểu tượng sao vàng
0 (0 đánh giá)
Metro Manila
Đặt
Ảnh đại diện Angela Ventura Soberano
Angela Ventura Soberano
Biểu tượng sao vàng
0 (0 đánh giá)
Metro Manila
Đặt
Ảnh đại diện Vheng Sta Rosa
Vheng Sta Rosa
Biểu tượng sao vàng
0 (0 đánh giá)
Metro Manila
Đặt
Ảnh đại diện Angela Abainza
Angela Abainza
Biểu tượng sao vàng
0 (0 đánh giá)
Metro Manila
Đặt
Ảnh đại diện Marie Grace Gonzaga
Marie Grace Gonzaga
Biểu tượng sao vàng
0 (0 đánh giá)
Metro Manila
Đặt
Ảnh đại diện archie
archie
Biểu tượng sao vàng
0 (0 đánh giá)
Metro Manila
Đặt
Ảnh đại diện France M. T
France M. T
Biểu tượng sao vàng
0 (0 đánh giá)
Metro Manila
Đặt
Ảnh đại diện Yen Jimenez
Yen Jimenez
Biểu tượng sao vàng
0 (0 đánh giá)
Metro Manila
Đặt
Ảnh đại diện James Cruz
James Cruz
Biểu tượng sao vàng
0 (0 đánh giá)
Bulacan
Đặt
Ảnh đại diện Ern Ern
Ern Ern
Biểu tượng sao vàng
0 (0 đánh giá)
Metro Manila
Đặt
Ảnh đại diện Liz Sebastian
Liz Sebastian
Biểu tượng sao vàng
0 (0 đánh giá)
Metro Manila
Đặt
Ảnh đại diện dhenney eyana arnejo
dhenney eyana arnejo
Biểu tượng sao vàng
0 (0 đánh giá)
Metro Manila
Đặt
Ảnh đại diện Auline Cas
Auline Cas
Biểu tượng sao vàng
0 (0 đánh giá)
Metro Manila
Đặt
Ảnh đại diện Mariacecille Milan
Mariacecille Milan
Biểu tượng sao vàng
0 (0 đánh giá)
Metro Manila
Đặt
Ảnh đại diện Irma
Irma
Biểu tượng sao vàng
0 (0 đánh giá)
Cavite
Đặt
Ảnh đại diện Leah Javier
Leah Javier
Biểu tượng sao vàng
0 (0 đánh giá)
Metro Manila
Đặt
Ảnh đại diện Rose
Rose
Biểu tượng sao vàng
0 (0 đánh giá)
Metro Manila
Đặt
Ảnh đại diện Kristine Astorga
Kristine Astorga
Biểu tượng sao vàng
0 (0 đánh giá)
Metro Manila
Đặt
Ảnh đại diện Joy
Joy
Biểu tượng sao vàng
0 (0 đánh giá)
Cavite
Đặt

Massage tại nhà Marilao - dịch vụ chăm sóc sức khoẻ tận nơi dành cho những người coi trọng thời gian và chất lượng trải nghiệm. Dù bạn đang ở căn hộ, khách sạn hay nhà riêng, một KTV chuyên nghiệp sẽ đến đúng giờ, mang theo đầy đủ dụng cụ được vệ sinh chuẩn sạch - biến không gian của bạn thành một spa thu nhỏ thực thụ ngay giữa lòng thành phố.

 

Thông qua ứng dụng Glow, bạn có thể xem hồ sơ, tay nghề và đánh giá thực tế của từng kỹ thuật viên trước khi đặt lịch. Mỗi buổi massage được thực hiện đúng kỹ thuật, đúng quy trình - từ bấm huyệt, massage body, đá nóng đến lấy ráy tai. Minh bạch từ giá dịch vụ đến cách thực hiện - không phát sinh, không bất ngờ.

Tải App Glow để xem hồ sơ KTV và đặt lịch massage tận nơi

Hướng dẫn đặt lịch massage tại nhà trên ứng dụng Glow

 

Câu hỏi thường gặp

Dịch vụ Massage Chân tại nhà Marilao tại Bulacan hoạt động như thế nào?
Bạn đặt lịch qua ứng dụng Glow, chọn kỹ thuật viên (KTV) phù hợp và xác nhận giờ hẹn. KTV sẽ đến tận nhà, căn hộ hoặc khách sạn của bạn tại Bulacan — mang theo đầy đủ dụng cụ và gói dầu đã được vệ sinh chuẩn. Toàn bộ quá trình từ đặt lịch đến thanh toán đều thực hiện trong app, không phát sinh thêm chi phí.
KTV Massage Chân tại nhà Marilao tại Bulacan có đáng tin không?
Glow là nền tảng công nghệ kết nối bạn với Kỹ thuật viên độc lập. Hồ sơ, ảnh thực tế và toàn bộ đánh giá từ khách hàng trước đều hiển thị công khai, giúp bạn chủ động lựa chọn KTV phù hợp dựa trên lịch sử thực tế — không phải quảng cáo.
Giá dịch vụ Massage Chân tại nhà Marilao tại Bulacan là bao nhiêu?
Giá dao động tùy loại dịch vụ và thời lượng — thường từ khoảng 800–1.200 ₱/buổi. Giá đã bao gồm di chuyển, dụng cụ và phí vệ sinh. Bạn xem giá chính xác của từng KTV ngay trên app Glow trước khi xác nhận đặt lịch.
Massage Chân tại nhà Marilao tại Bulacan có những loại dịch vụ nào?
Glow kết nối bạn với Kỹ thuật viên độc lập cung cấp nhiều loại massage Bulacan bao gồm: massage body toàn thân, massage thư giãn, bấm huyệt và chăm sóc đầu vai gáy. Bạn lọc theo loại dịch vụ ngay trong app để tìm KTV phù hợp với nhu cầu.
Đặt lịch Massage Chân tại nhà Marilao tại Bulacan có thể hủy hoặc đổi lịch không?
Có — bạn có thể hủy hoặc dời lịch miễn phí trước khi KTV xuất phát, trực tiếp trong ứng dụng Glow. Chính sách hủy cụ thể hiển thị khi bạn xác nhận đặt. Nếu cần hỗ trợ khẩn, liên hệ hotline Glow trong giờ hoạt động.
Vì sao nên chọn Glow cho dịch vụ Massage Chân tại nhà Marilao tại Bulacan thay vì gọi trực tiếp?
Glow khác dịch vụ truyền thống ở chỗ: mọi KTV đều có hồ sơ minh bạch, đánh giá thực từ khách hàng, và bạn thanh toán qua app — không tiền mặt, không phát sinh thêm. Nếu có bất kỳ sự cố nào, đội chăm sóc khách hàng của Glow xử lý và bảo vệ quyền lợi cho bạn.
Liên kết để tải ứng dụng Glow trên App Store
Liên kết để tải ứng dụng Glow trên Google Play