Tẩy Lông tại nhà Manila
Bộ lọc
Chung cư / toà nhà
Giới tính
Lọc đường
Tất cả

Marjean Mae Garcia Blazo

0 (0 đánh giá)
Metro ManilaĐặt

Allen Reyes

0 (0 đánh giá)
Metro ManilaĐặt

Jennifer T. Rizada

0 (0 đánh giá)
Metro ManilaĐặt

Cheryl Martinito

0 (0 đánh giá)
Metro ManilaĐặt

Thenk De Venecia

0 (0 đánh giá)
Metro ManilaĐặt

Arnel Vargas

0 (0 đánh giá)
Metro ManilaĐặt

Len Labine

0 (0 đánh giá)
Metro ManilaĐặt

Sam

0 (0 đánh giá)
Metro ManilaĐặt

Raquel Odeña

0 (0 đánh giá)
RizalĐặt

Kitty Reyes

0 (0 đánh giá)
Metro ManilaĐặt

Jackielyn Baylon

0 (0 đánh giá)
Metro ManilaĐặt

Janneth

0 (0 đánh giá)
Metro ManilaĐặt

Belle

0 (0 đánh giá)
Metro ManilaĐặt

Brave Mocha

0 (0 đánh giá)
Metro ManilaĐặt

Rachel Espanol

0 (0 đánh giá)
Metro ManilaĐặt

Mike Smith

0 (0 đánh giá)
Metro ManilaĐặt

Efanie Sepuesca

0 (0 đánh giá)
Metro ManilaĐặt

Melanie Aron

0 (0 đánh giá)
Metro ManilaĐặt

Joyce

0 (0 đánh giá)
Metro ManilaĐặt

Lucy Marie Crabongco Santos

0 (0 đánh giá)
Metro ManilaĐặt

Ferdinand Taaca

0 (0 đánh giá)
Metro ManilaĐặt

Marylyn Tumbaga

0 (0 đánh giá)
Metro ManilaĐặt

Joe Burt P.

0 (0 đánh giá)
Metro ManilaĐặt

Ara

0 (0 đánh giá)
Metro ManilaĐặt

Ley Ann Vitalicio Villar

0 (0 đánh giá)
Metro ManilaĐặt

Kristine Astorga

0 (0 đánh giá)
Metro ManilaĐặt

Harvey Joy Ferrer

0 (0 đánh giá)
Metro ManilaĐặt

Julian Pagunsan

0 (0 đánh giá)
Metro ManilaĐặt

Joe Alvarez Barinque Jr

0 (0 đánh giá)
RizalĐặt

Renz

0 (0 đánh giá)
Metro ManilaĐặt

Mabel

0 (0 đánh giá)
Metro ManilaĐặt

Lady Benice Soriano

0 (0 đánh giá)
RizalĐặt

Abby Abby

0 (0 đánh giá)
Metro ManilaĐặt

Glory Vee Panganiban

0 (0 đánh giá)
Metro ManilaĐặt

Mirasol Gregorio

0 (0 đánh giá)
Metro ManilaĐặt

Romeo

0 (0 đánh giá)
RizalĐặt

Carina Pasion Bual

0 (0 đánh giá)
Metro ManilaĐặt

Airene

0 (0 đánh giá)
Metro ManilaĐặt

Gine

0 (0 đánh giá)
Metro ManilaĐặt

Shiela Miranda

0 (0 đánh giá)
CaviteĐặt
Câu hỏi thường gặp
Dịch vụ Tẩy Lông tại nhà Manila tại Metro Manila hoạt động như thế nào?
Bạn đặt lịch qua ứng dụng Glow, chọn kỹ thuật viên (KTV) phù hợp và xác nhận giờ hẹn. KTV sẽ đến tận nhà, căn hộ hoặc khách sạn của bạn tại Metro Manila — mang theo đầy đủ dụng cụ và gói dầu đã được vệ sinh chuẩn. Toàn bộ quá trình từ đặt lịch đến thanh toán đều thực hiện trong app, không phát sinh thêm chi phí.
KTV Tẩy Lông tại nhà Manila tại Metro Manila có đáng tin không?
Glow là nền tảng công nghệ kết nối bạn với Kỹ thuật viên độc lập. Hồ sơ, ảnh thực tế và toàn bộ đánh giá từ khách hàng trước đều hiển thị công khai, giúp bạn chủ động lựa chọn KTV phù hợp dựa trên lịch sử thực tế — không phải quảng cáo.
Giá dịch vụ Tẩy Lông tại nhà Manila tại Metro Manila là bao nhiêu?
Giá dao động tùy loại dịch vụ và thời lượng — thường từ khoảng 800–1.500 ₱/buổi. Giá đã bao gồm di chuyển, dụng cụ và phí vệ sinh. Bạn xem giá chính xác của từng KTV ngay trên app Glow trước khi xác nhận đặt lịch.
Tẩy Lông tại nhà Manila tại Metro Manila có những loại dịch vụ nào?
Glow kết nối bạn với Kỹ thuật viên độc lập cung cấp nhiều loại massage Metro Manila bao gồm: massage body toàn thân, massage thư giãn, bấm huyệt và chăm sóc đầu vai gáy. Bạn lọc theo loại dịch vụ ngay trong app để tìm KTV phù hợp với nhu cầu.
Đặt lịch Tẩy Lông tại nhà Manila tại Metro Manila có thể hủy hoặc đổi lịch không?
Có — bạn có thể hủy hoặc dời lịch miễn phí trước khi KTV xuất phát, trực tiếp trong ứng dụng Glow. Chính sách hủy cụ thể hiển thị khi bạn xác nhận đặt. Nếu cần hỗ trợ khẩn, liên hệ hotline Glow trong giờ hoạt động.
Vì sao nên chọn Glow cho dịch vụ Tẩy Lông tại nhà Manila tại Metro Manila thay vì gọi trực tiếp?
Glow khác dịch vụ truyền thống ở chỗ: mọi KTV đều có hồ sơ minh bạch, đánh giá thực từ khách hàng, và bạn thanh toán qua app — không tiền mặt, không phát sinh thêm. Nếu có bất kỳ sự cố nào, đội chăm sóc khách hàng của Glow xử lý và bảo vệ quyền lợi cho bạn.










